Mannauður

Markmið Hörpu er að vera eftirsóttur vinnustaður og fyrsti valkostur þeirra sem vilja starfa í faglegu, skapandi og menningartengdu umhverfi. Markmiðið er jafnframt að gæði viðburða, þjónustu og upplifunar þeirra sem nýta þjónustu hússins sé ávallt á heimsmælikvarða með því að hafa besta fagfólkið á sínu sviði innanborðs.

Starfs­fólk

Andri Guðmundsson

Tæknistjóri

Viðburða- og tæknisvið

andri@harpa.is

528 5011 / 866 3926

Anton Kröyer

Tæknimaður

Viðburða- og tæknisvið

antonk@harpa.is

528 5000

Arngrímur Fannar Haraldsson

Viðskiptastjóri tónlistardeild

Viðskipta- og markaðssvið

arngrimur@harpa.is

528 5017 / 692 1313

Ása Berglind Hjálmarsdóttir

Verkefnastjóri dagskrárgerðar

Skrifstofa forstjóra

asaberglind@harpa.is

692 7184

Ása Briem

Viðskiptastjóri tónlistardeild

Viðskipta- og markaðssvið

asa@harpa.is

528 5022 / 848 3941

Ásdís B. Kristjánsdóttir

Miðasölustjóri

Fjármála- og rekstrarsvið

asdis@harpa.is

528 5050

Ásta Ólafsdóttir

Sviðsstjóri viðskipta- og markaðssviðs

Viðskipta- og markaðssvið

asta@harpa.is

663 4833

Berglind Ólafsdóttir

Fjármálastjóri

Fjármála- og rekstrarsvið

berglind@harpa.is

528 5005 / 820 9630

Birgir Rafn Snorrason

Tæknimaður

Viðburða- og tæknisvið

birgir@harpa.is

528 5000

Björgvin Ploder

Umsjónarmaður fasteignar

Fasteigna- og umhverfissvið

bjorgvin@harpa.is

528 5000

Edda Margrét Halldórsdóttir

Verkefnastjóri fjármála- og rekstrarsvið

Fjármála- og rekstrarsvið

eddam@harpa.is

528 5000

Egill Hermannsson

Tæknimaður

Viðburða- og tæknisvið

egill@harpa.is

528 5000

Einar Rúnarsson

Sviðsmaður

Viðburða- og tæknisvið

einar@harpa.is

528 5024

Elva Dögg Melsteð

Skipulagsstjóri

Viðburða- og tæknisvið

elva@harpa.is

528 5015 / 862 5552

Eyþór Árnason

Sviðsstjóri

Viðburða- og tæknisvið

eythor@harpa.is

528 5023 / 696 9226

Finnur Ragnarsson

Verkefnastjóri viðburða- og tæknisvið

Viðburða- og tæknisvið

finnur@harpa.is

528 5000

Grímur Þór Vilhjálmsson

Viðskiptastjóri ráðstefnudeild

Viðskipta- og markaðssvið

grimur@harpa.is

661 5898

Gylfi Bragi Guðlaugsson

Verkefnastjóri viðburða- og tæknisvið

Viðburða- og tæknisvið

gylfi@harpa.is

528 5000

Halldór Jón Hjaltason

Umsjónarmaður fasteignar

Fasteigna- og umhverfissvið

halldor@harpa.is

528 5028

Halldór Örn Óskarsson

Verkefnastjóri viðburða- og tæknisvið

Viðburða- og tæknisvið

halldororn@harpa.is

528 5000

Haukur Ploder

Sviðsmaður

Viðburða- og tæknisvið

haukur@harpa.is

528 5000

Helga Ó. Haraldsdóttir

Þjónustufulltrúi miðasölu

Fjármála- og rekstrarsvið

midasala@harpa.is

528 5050

Helgi Jóhannesson

Upptöku- og útsendingarstjórn

Viðburða- og tæknisvið

helgi@harpa.is

528 5000

Hildur Ottesen Hauksdóttir

Markaðs- og kynningarstjóri

Viðskipta- og markaðssvið

hildur@harpa.is

856 6114

Hrafnhildur Svansdóttir

Viðskiptastjóri ráðstefnudeild

Viðskipta- og markaðssvið

hrafnhildur@harpa.is

528 5009 / 858 1991

Hulda Kristín Magnúsdóttir

Aðstoðarmaður forstjóra

Skrifstofa forstjóra

huldakristin@harpa.is

528 5002 / 848 6496

Ingibjörg Fríða Helgadóttir

Verkefnastjóri barnamenningar

Skrifstofa forstjóra

ingibjorgfrida@harpa.is

5285000

Ingólfur Magnússon

Verkefnastjóri viðburða- og tæknisvið

Viðburða- og tæknisvið

ingolfur@harpa.is

528 5000

Joao Pedro Santos Duarte

Tæknimaður

Viðburða- og tæknisvið

joao@harpa.is

528 5000

Jóda Elín Valgerður Margrétardóttir

Mannauðs- og gæðastjóri

Skrifstofa forstjóra

joda@harpa.is

780 0659

Jón Finnur Ögmundsson

Verkefnastjóri

Viðburða- og tæknisvið

jonf@harpa.is

528 5000

Jón Gretar Jónsson

Fasteignarstjóri

Fasteigna- og umhverfissvið

jongretar@harpa.is

528 5000 / 856 1413

Kristinn Brynjar Pálsson

Verkefnastjóri viðburða- og tæknisvið

Viðburða- og tæknisvið

kristinnb@harpa.is

528 5000

Lilja Dröfn Gylfadóttir

Aðalbókari

Fjármála- og rekstrarsvið

lilja@harpa.is

528 5001

Magnea B. Valdimarsdóttir

Þjónustufulltrúi miðasölu

Fjármála- og rekstrarsvið

magnea@harpa.is

528 5050

Magnús Ívar Steinarsson

Sviðsmaður

Viðburða- og tæknisvið

magnusivar@harpa.is

528 5000

Pétur Ploder

Sviðsmaður

Viðburða- og tæknisvið

peturploder@harpa.is

528 5000

Rakel Lárusdóttir

Sérfræðingur á fasteigna- og umhverfissviði

Fasteigna- og umhverfissvið

rakel@harpa.is

528 5000

Róbert Steingrímsson

Verkefnastjóri

Viðburða- og tæknisvið

robert@harpa.is

528 5000

Rósa Þórarinsdóttir

Bókhald

Fasteigna- og umhverfissvið

rosa@harpa.is

528 5029

Rúnar Freyr Júlíusson

Viðskiptastjóri ráðstefnudeild

Viðskipta- og markaðssvið

runarfreyr@harpa.is

7769650

Sigurður Kristinsson

Umsjónarmaður píanóa og flygla

sigurdurk@harpa.is

528 5000

Svanhildur Konráðsdóttir

Forstjóri

Skrifstofa forstjóra

svanhildur@harpa.is

528 5035 / 693 9363

Þóra Björg Jónasdóttir

Verkefnastjóri viðburða- og tæknisvið

Viðburða- og tæknisvið

thora@harpa.is

528 5048

Þórunn Ágústa Einarsdóttir

Gjaldkeri/Launafulltrúi

Fjármála- og rekstrarsvið

thorunnae@harpa.is

528 5014

Þráinn Óskarsson

Viðhalds- og lagerstjóri

Viðburða- og tæknisvið

thrainn@harpa.is

5285000

Tengt efni

Mannauðsstefna

Mannauðsstefna

Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Jafnlaunastefna

Jafnlaunastefna

Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Nánari upplýsingar
Jafnlaunavottun

Jafnlaunavottun

Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun
Jafnlaunavottun